Siri na leo mtamwona bebi wangu, mimi masela, nilitaka nifanye siri na leo mtamwona bebi wangu, mimi o masela, uyoapa mkwanza uyuuku o masela, uyoapa mkwanza uyuuku. Mwanangu akitoka kwa mama kwanza nafata yeye uwe akitoka mama kwanza nafata yeye, o masela, mimi nampenda yeye ona bwana wanaongea mengi na mchumba, wanasema mengi we mama, atasema mchana na usiku atalala, watasema mchana na usiku, ona ona, uwe uwe, kwa okala. Ona kwetu la, uwe kwa okala usiku atalala, ona kwetu la, uwe ona kwetu la, uwe kwa okala, basi zidisha upendo