Wananitache amesema mama wezi pendwa na wote, dunia ina watu wasopenda, upate usitupe miogo, ukipata mkate kwenye mambo yako, Mungu usimuache, napambana na maisha yangu, naunga unga, kesho niwe na kwangu Kubishana siyo sifa yangu, funika kombe, hilo ndo jibu langu. Ayoyo, najua sibule chukiza okwa, najua sibule chukiza okwa, chawanaoa kwenye msiba analia Kubishana siyo sifa yangu, funika kombe hilo ndo jibu langu. Ayoyo, najua sibuli chuki zao kwa najua sibuli