Basi na penda unavyonidekeza baby, nikikosea unikumbushe unanielekeza baby. Mwanzo kona penda unavyonidekeza dali, nikikosea unikumbushe unanielekeza baby. na nikombezi anielekezae mwenzako, napenda unavyoidekiza dani kikoseo, nikombezi unanielekeza ei, kama sio utu wako wewe, utulivu ningepata wapi? Na kama sio moyo wako wewe