Nimekuchagua wewe, nitakupenda daima. Safari ndefu ya mwanadamu, maisha na mapenzi kwa ilo ndoto yangu ya siku nyingi, kwani pendo letu linakuwa kulingana na wakati. Kila siku maishani nilikuwa na ndoto ya kumpata wangu, wenzi tufunge pingu za maisha, imekucha kuwa wewe uwe wangu wangu, wangu, wangu, wangu