Ee, kwa vijana tunalia, baba zetu mama zetu amani nikitoeka, ndugu zetu na majirani wanalia. Hili ni ombi la kila mtu, Mungu rejesha amani. Na manikilala na jike uza huku na kule hata kula. Imekuwaje tena iyo hivi, tumefikia hapa? Nchi yangu mimi, imekuwaje tena tupoteze amani tuloitunza miaka mingi? Sisi wa Tanzania twatichua, hatupendi vita, amani kwetu, wimbo wetu. wazee kwa vijana tunalia. Baba zetu, mama zetu, amani ikitoweka. Ndugu zetu na majirani wanalia. Hili ni ombi la kila mtu. Mungu rejesha amani. Watanzania wote tunaungana bila kujali wapi tulipo, hatuangalii rangi wala kabila. Kwanza twawapa pole wa Tanzania kwa majanga mazito yalowakumba tumepoteza ndugu na marafiki wapendwa wetu tena tulowapenda Watanzania wengi tumeumizwa machozi yetu Mungu hebu ya angalie Wape viongozi wetu hekima, waiongoze nchi kwa haki na usawa, waze kwa vijana. Tunalia baba zetu, mama zetu, amani ikitoeka, ndugu zetu na majirani wanalia. Ili ni ombi la kila mtu. Mungu rejesha amani, iwe kwa kilo bei yoyote amani huwezi ipata. Tanzania yangu e, Mungu upatie amani iwe kwa kilo kwa bei yoyote, amani huka Afrika yetu, Afrika yetu twakulilia tupe amani. Afrika yetu Afrika nzima, tunakuomba Mungu juu ya amani ya Tanzania, tusaidie, twakulilia amani ya Tanzania nisaidie, tukulilia.